• ยินดีต้อนรับ, บุคคลทั่วไป

• กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก.

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ผู้เขียน หัวข้อ: แผงประตูเดิมสีเบสสภาพดี พร้อมรางมือหมุนคู่หน้าครับ, ลิ้นหน้า Golf 3 US Spec  (อ่าน 1242 ครั้ง)

nipatara

• Newbie
    • *
    แผงประตูเดิมสีเบส สภาพดีครับ ทั้ง 4 บาน หน้า-หลัง พร้อมชุดรางมือหมุนคู่หน้า ซ้าย ขวา คู่หลังไม่มีรางครับ สำหรับคนที่เป็นไฟฟ้าคู่หน้าแล้วอยากเปลี่ยนมาหมุนๆ ทั้ง 4 บาน เอาแผงไปเลยครับ หน้าหลังจะได้ลายเหมือนกัน ขาย 2500 บาทครับ

เผอิญผมมีลิ้นแบบ vr6 และ us spec อยู่ โดยส่วนตัวลองแล้วชอบ vr6 มากกว่า จึงเก็บ us spec ไว้ไม่ได้ใช้ครับเก็บสีแล้วนะครับ มีรอยด้านล่างครับแต่ซ่อมให้แข็งแรงแล้วลองดูรูปแล้วกันครับ เพิ่งเก็บสีมา
    แต่ของที่ผมมีมันปั๊ม Made in germany ของผมใส่กันชน Golf นะครับ

ใครสนใจขอขาย 1500 ครับ

รายการย่อยครับ
    ขาเบรคเกียร์ออโต้สภาพดีมาก 500 บาท

รางยกกระจกมือหมุนหน้าซ้าย 400
    รางยกกระจกมือหมุนหลังซ้าย 400

ติดต่อ 081303848ห้า ครับ อยู่แถวพระราม 3 สาทร ชิดลม, พระราม2แวะไปตอนกลางคืนครับ