General Category > VW-Thai Club House

แจ้งปัญหาการใช้เว็บ ครับ

<< < (4/5) > >>

ช่างเหอะ:

--- อ้างจาก: hs0xbm ที่ เมษายน 19, 2012, 09:29:45 pm ---ผมใช้งานบนเครื่อง pc ไม่ได้ครับ คือขณะที่ลิค์มา  web ใหม่แห่งนี้ nod32 มันขึ้น Access denied รายละเอียดจะแจ้งว่า web page นี้อันตราย

ขณะที่ใช้งานอยู่นี้ผมใช้  tablet andriod ก็ไม่พบปัญหาใด ๆ 

ขอบคุณครับ
สมชัย

--- End quote ---

เข้าทาง vwthai.co.cc จะโดน NOD32 บล๊อกครับ
ต้องเข้าทาง vwthai.santeesuk.com

hs0xbm:

--- อ้างจาก: ช่างเหอะ ที่ เมษายน 20, 2012, 03:42:37 pm ---
--- อ้างจาก: hs0xbm ที่ เมษายน 19, 2012, 09:29:45 pm ---ผมใช้งานบนเครื่อง pc ไม่ได้ครับ คือขณะที่ลิค์มา  web ใหม่แห่งนี้ nod32 มันขึ้น Access denied รายละเอียดจะแจ้งว่า web page นี้อันตราย

ขณะที่ใช้งานอยู่นี้ผมใช้  tablet andriod ก็ไม่พบปัญหาใด ๆ 

ขอบคุณครับ
สมชัย

เข้าทาง vwthai.co.cc จะโดน NOD32 บล๊อกครับ
ต้องเข้าทาง vwthai.santeesuk.com

ขอบคุณทั้ง 2 ท่านนะครับ
ตอนนี้ผมใช้งานบน เครื่อง PC  OS windows 98 ไม่ได้ติดตั้งโปรแกรม anti-virus ใด ๆ  ใช้งานไหลลื่นปกติ ไว้จะลองเข้าตามคุณช่างเหอะว่าอีกครั้ง แล้วจะกลับมารายงานอีกครั้งนะครับ
ขอบคุณครับ

hs0xbm:

--- อ้างจาก: hs0xbm ที่ เมษายน 20, 2012, 03:52:34 pm ---
--- อ้างจาก: ช่างเหอะ ที่ เมษายน 20, 2012, 03:42:37 pm ---

ขอบคุณครับ
สมชัย

ขอบคุณทั้ง 2 ท่านนะครับ
ตอนนี้ผมใช้งานบน เครื่อง PC  OS windows 98 ไม่ได้ติดตั้งโปรแกรม anti-virus ใด ๆ  ใช้งานไหลลื่นปกติ ไว้จะลองเข้าตามคุณช่างเหอะว่าอีกครั้ง แล้วจะกลับมารายงานอีกครั้งนะครับ
ขอบคุณครับ

vwthai.santeesuk.com
ใช้งานบนเครื่องที่ติดตั้ง NOD32 โดยไม่ต้องทำการปิดระบบ ผ่านแล้วครับ

somchai:
อยากให้สามารถเลือกการจัดเรียงตามวันที่โพสต์กระทู้ครั้งแรกครับ
(รู้สึกว่าตอนนี้จะเรียงตามวันที่มีการตอบกระทู้ล่าสุด)

vwthai:

--- อ้างจาก: somchai ที่ เมษายน 23, 2012, 12:48:04 pm ---อยากให้สามารถเลือกการจัดเรียงตามวันที่โพสต์กระทู้ครั้งแรกครับ
(รู้สึกว่าตอนนี้จะเรียงตามวันที่มีการตอบกระทู้ล่าสุด)

สามารถ เลือก คลิกได้เองครับ ว่าจะให้เรียงลำดับ ตามไหน

ซึ่้ง ปรกติที่กำหนด ให้ คือเวลาีที่ิอัพเดท ล่าสุดของแต่ละกระทู้

ถ้าอยากให้เรียงลำดับ ตามหัวข้อไหน ให้ไปคลิก ที่หัวข้อนั้นๆ ได้เลย

ที่เป็น แถบ สีดำ อยุ่ ใต้ตัวบอกเลขหน้าด้านบนของเว็บ ครับ 

จะทีแถบ ดำๆ มีข้อความอยุ่ว่า   หัวข้อ/เริ่มโดย         ตอบ/อ่าน           กระทู้ล่าสุด 

ถ้าเราเอาเมาส์ ไปคลิกที่ัตัวไหน มันก็จะเรียงตามลำดับ ตัวที่เราคลิกครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

ตอบ

Go to full version