• ยินดีต้อนรับ, บุคคลทั่วไป

• กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก.

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ผู้เขียน หัวข้อ: แจกให้ฟรี แต่ใครจะทำบุญก็ได้ครับ  (อ่าน 4279 ครั้ง)

สุธรรม

• บุคคลทั่วไป
    sutum60@gmail.com

เครื่อง  VW Vento ADZ   ไม่มีเกียร์และไดร์สตาร์ท

มีของอื่นอีกหลายราการ
    ๑.ฝากระโปรง เวนโต้
    ๒.แม็กพร้อมยาง สี่รูร้อย
    ๓.โช๊คหน้า ซาร์ค หนึ่งคู่ พร้อมดุม ดิสเบรค
    ๔.แร็คพวงมาลัย พร้อมเพลาขับ
    ๕.ตะแกรงหน้า
    ๖.คานหลังพร้อมดุม
    ของทั้งหมดอยู่ที่บ้านบึง ชลบุรี  ไม่มีการตั้งราคา  ถือว่าเอื้อเฟื้อกันมากกว่า แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล    บันทึกการเข้า

อยู่พัทยา

Re: แจกให้ฟรี แต่ใครจะทำบุญก็ได้ครับ
    « ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 25, 2012, 11:09:07 am »
    ไม่มีเบอร์หรือจ๊ะ

จุฬาคอฟฟี่

• Jr. Member
    • **
    • ใจเป็นนาย กายเป็นบ่าว
    Re: แจกให้ฟรี แต่ใครจะทำบุญก็ได้ครับ
    « ตอบกลับ #2 เมื่อ: เมษายน 25, 2012, 02:14:24 pm »
    ไม่มีเบอร์หรือครับ ติดต่อยังไง

sahatsawat

• Newbie
    • *
    « ตอบกลับ #3 เมื่อ: เมษายน 25, 2012, 03:58:43 pm »
    sutum60@gmail.com

เครื่อง  VW Vento ADZ   ไม่มีเกียร์และไดร์สตาร์ท

มีของอื่นอีกหลายราการ
    ๑.ฝากระโปรง เวนโต้
    ๒.แม็กพร้อมยาง สี่รูร้อย
    ๓.โช๊คหน้า ซาร์ค หนึ่งคู่ พร้อมดุม ดิสเบรค
    ๔.แร็คพวงมาลัย พร้อมเพลาขับ
    ๕.ตะแกรงหน้า
    ๖.คานหลังพร้อมดุม
    ของทั้งหมดอยู่ที่บ้านบึง ชลบุรี  ไม่มีการตั้งราคา  ถือว่าเอื้อเฟื้อกันมากกว่า

คนเมืองฉะ.

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: เมษายน 25, 2012, 10:20:10 pm »
    ส่ง E-mail ไปหลายวันแล้วยังไม่ตอบเลย

สุธรรม

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: เมษายน 26, 2012, 08:55:07 am »
    ตกลงว่า  วาวและฝาสูบคุณสมพร  อยู่อยุธยาจะให้ช่างมาถอดเอาไป 

ส่วนที่เมล์มาเป็น Msn  ตอบไม่ถูกครับใช้ไม่เป็น

งานนี้สำหรับผู้ที่ต้องการนำไปใช้กับรถของตนเองอย่างเดียวครับ 

ยังมีคานหน้าพร้อมดิสก์ดิสเบรกอีกชุดครับ

ช่างเหอะ

• Full Member
    « ตอบกลับ #6 เมื่อ: เมษายน 26, 2012, 10:01:44 am »
    ผู้ใหญ่ท่านนึงฝากบอกอยากได้ ๖.คานหลังพร้อมดุม
    ผมเองอยากได้รายการที่ ๔.แร็คพวงมาลัย พร้อมเพลาขับ
    ถ้ามี ปั๊มเพาเวอร์ ก็ดีครับ อันที่ติดรถขักจะเป็น เพาเย่อ แล้ว
    หลอดไฟหน้า Philips X-treme Vision +100 % คงจะได้รับแล้วนะครับ
    ขอบคุณครับ

สุธรรม

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: เมษายน 26, 2012, 01:38:18 pm »
    ได้รับแล้วครับ

เมื่อวานไปที่ช่างเหน่มา  รถเต็มอู่อีกแล้ว  นัดจะไปทำแอร์แต่ได้เบาะ วี ไอ พี มาชุดนึง  กำลังให้ไปหุ้มหนังใหม่อยู่

ของที่ต้องการส่งช่างมาถอดได้เลยครับ 

สุธรรม

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: เมษายน 26, 2012, 02:18:50 pm »
    ของอยู่ที่  วัดสำนักขาม  อ.บ้านบึง  จ.ชลบุรี  ถ้ามาจาก ก.ท. มาทางทางมอร์เตอร์เวย์  สังเกตุที่แวะพักขายอาหาร  เลยมาอีกประมาณ ๑๐ ก.ม.มีป้ายบอกลงแยกพนัส  ป้ายแรกติดขวางคล่อมถนนเลย ป้ายหลังเล็กหน่อยใกล้ทางแยกลง เมื่อถึงทางแยกเลี้ยวซ้ายลงมาขับตรงมาทาง อ.พนัสตรงผ่านสี่แยกไฟแดงมาทางพนัสมีสามที่  ที่สุดท้ายสังเกตุให้ดีไฟแดงสุดท้ายอยู่หลังซุ้มเแลิมพระเกียรติ์ ๘๐ พรรษา  เลี้ยวขวามาอีก ๙ ก.ม. ก็ถึงแล้ว  วัดอยู่ติดถนนฝั่งขวามือครับ

โทร  ศูนย์ แปด สี่ ๘๖๕ หนึ่ง เจ็ด หก  แปด
    [/size]

สุธรรม

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: เมษายน 27, 2012, 12:31:12 am »
    โช๊ค ,กระปุกพักน้ำ  ไปแล้ว

เตรื่อง ให้คุณสมพรไป

อวทม

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: กรกฎาคม 19, 2012, 02:12:54 am »
    แจกหมดเลยเหรอคับ ใจดีมากๆ
    แม็กพร้อมยาง สี่รูร้อย  นี่ ก็แจกเหรอครับ

สุดยอดจริงๆ

sutum

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: กรกฎาคม 19, 2012, 05:17:07 am »
    แจกหมดไปแล้วนะครับ  เด็กแปดริ้วมายกไปหมดแล้ว  ว่าจะไปแบ่งให้กับเพื่อน ๆ สมาชิในเว็บเรานี้แหละ 

โรจน์ แวนโต้

• Newbie
    • *
    « ตอบกลับ #12 เมื่อ: สิงหาคม 25, 2012, 06:04:59 pm »
     8)ได้ไปแล้วใครจะอยาดแบ่ง :-X

ช่างเหอะ

• Full Member
    « ตอบกลับ #13 เมื่อ: สิงหาคม 27, 2012, 08:27:35 pm »
    แจกหมดไปแล้วนะครับ  เด็กแปดริ้วมายกไปหมดแล้ว  ว่าจะไปแบ่งให้กับเพื่อน ๆ สมาชิในเว็บเรานี้แหละ 

8)ได้ไปแล้วใครจะอยาดแบ่ง :-X

ก่อนจะได้ไป....เด็กแปดริ้วโทร.มาขอแบ่งดุมล้อจากผม เพราะพี่สุธรรมบอกว่าผมขอไว้ทั้งหมดแล้ว
    เด็กแปดริ้วอาสาจะช่วยขนของทั้งหมดไปฝากไว้บ้านเพื่อน วันเสาร์-อาทิตย์จะเอาใส่รถกะบะมาให้ผมถึงบ้าน เพราะมากรุงเทพบ่อยๆ ...ใจดีจัง  :)

เงียบไป 3 สัปดาห์ โทร.ไปหาเด็กแปดริ้ว เขาถามผมว่า...พี่อยากได้อะไรบ้าง? (เฮ้ย...ตกลงเป็นของใครฟะ??)
    ผมก็ตอบแบบซื่อๆ เอาทั้งหมดแหละ (ก็ของตูนี่หว่า...) คำตอบ...พี่อยากได้ชิ้นไหนก็มาเอาเอง ให้โทร.นัดล่วงหน้า...อ้าว ทีแรกอาสาว่าจะเอามาให้ถึงบ้านไง....

พอจะไปเอาจริงๆ โทร.ๆๆๆ ไม่รับ ครั้งหลังสุดให้ใครไม่รู้รับแล้วให้เบอร์อื่น โทร.ๆๆๆ ก็ไม่มีคนรับ

อนุโมทนา สาธุ

ต้องกราบขอโทษพี่สุธรรมด้วยครับ ที่ไม่ได้ไปรับของเอง...

FKP

• Newbie
    • *
    « ตอบกลับ #14 เมื่อ: กันยายน 05, 2012, 11:08:26 am »
    เด็กแปดริ้ว หึ ๆ  >:(