• ยินดีต้อนรับ, บุคคลทั่วไป

• กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก.

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ผู้เขียน หัวข้อ: มาแล้ว..ภาพเก็บตกบรรยากาศ..."ชื่นชุมนุม สุมหัว นัวโฟล์กไทย ก่อนสิ้นปีเอย"  (อ่าน 8716 ครั้ง)

dewpk

• Newbie
    • *
     รูปสวยครับ สนุกดีครับ เป็นกันเอง คุยกันสนุกสนานดี ขอบคุณเสื้อ และเครื่องดื่มครับ

คนใช้ T4 เหมือนกัน

• บุคคลทั่วไป
    ขอบคุณทุกท่านที่ทำให้มีการร่วมกลุ่มกัน..ขอบคุณชาเขียวของพี่วีระ..อาหารว่างของพี่หะ..หมู..เสื้อสวยๆของช่างเสน่ห์..และสติ๊กเกอร์ของคุณโจอี้..ขอบคุณครับ..

พจน์ 085-519-6955

• Newbie
    • *
    พี่ๆ เพื่อนๆ ครื้นเครงกันเหมือนเดิม  ;D
    ขอบคุณสำหรับเสื้อนะครับ งามมั๊กๆ
    « แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 25, 2013, 08:31:49 am โดย พจน์ 085-519-6955 »

คุณหมีขี้เกียจ

• Jr. Member
    • **
    ขอบคุณทุกคนคร้าบบบ รูปรอนิดนะครับพี่ๆ กำลังหาวิธีเอารูปออกจากมือถือ  ;D

noi

Golf สีแดง สวยมากครับ   ;D

komsak sianghen

• Newbie
    • *
    • อึ่งเวนโต้95
     :'(น่าเสียด้ายสุดสุดครับที่ไม่ได้ไปงานนี้คราวหน้าละกัน :) :) :)

น้องฟ้า VR6

• Sr. Member
    ขอชื่นชมมิตรภาพชาว VW ครับ

เหนียวแน่น หนักหน่วง ห่วงใย ไร้ครหา พาสุขทุกที....ให้ได้อย่างนี้สิ
    « แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 28, 2013, 09:13:50 am โดย น้องฟ้า VR6 »

วีระ

• Full Member
    คราวหน้า ไปหลวงพระบาง ดีม๊ะ..

Vento โจ้

คราวหน้า ไปหลวงพระบาง ดีม๊ะ..

ผมขอติดรถพี่วีระไปด้วยนะครับ.........เดี๋ยวจะคอยเปิดเบียร์ให้ดื่มตลอดทางเลยครับ.....อิ...อิ!! :)

alfa01

• Newbie
    • *
    • ชอบในสิ่งที่ทำ+ทำในสิ่งที่ชอบ=ความสุข
    ขอบคุณพี่ๆเพื่อนๆและน้องๆที่ให้การต้อนรับแบบเป็นกันเองรู้สึกดีครับและได้มีโอกาสพบกับอีกหลายๆท่านฬฬฬเสียดายมีเวลาน้อยไปหน่อย โอกาสหน้ามีอีกเมื่อไรจะไปด้วยครับ....ขอบคุณ.... :D :)

สน คลองสี่

แฮ่ะๆ พลาดอีกแล้วครับผม....ปลายปีจะพา B5 ขึ้นดอยครับ
    สน คลองสี่

เด็กโฟล์ค

• Sr. Member
    คราวหน้าจัดแบบคาราวานโฟล์ค ไปเที่ยว หนึ่งคันจะไปกี่คนก็ตามใจ เปลี่ยนบรรยากาศ ใช้เวลาอยู่ร่วมกันสักครึ่งค่อนวัน แต่ว่าคราวหน้าว่ากันว่าอีกนาน.....นนนนนนนน

nochick

• Jr. Member
    • **
    รถพี่ทนายสวยมากเลยครับ แอบปลื้ม  ;)

ทนายรูปหล่อ

ขอบคุณครับ เจ้าของรถตัวจิงคุณนายผมเอง555 
    "ผู้หญิงใช้ ผู้ชายรักษา"

โกเล็ก

ขอบคุณครับ เจ้าของรถตัวจิงคุณนายผมเอง555 
    "ผู้หญิงใช้ ผู้ชายรักษา"

;D ;D