• ยินดีต้อนรับ, บุคคลทั่วไป

• กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก.

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ผู้เขียน หัวข้อ: สมาชิกใหม่ ขอแนะนำตัว ใช้ VW T4  (อ่าน 1657 ครั้ง)

ผู้พัน

• Newbie
    • *
    สมาชิกใหม่ ขอแนะนำตัว ใช้ VW T4
    « เมื่อ: เมษายน 28, 2015, 11:05:26 am »
    สวัสดีครับ พี่ๆ เพื่อนๆ ทุกท่าน น้องใหม่ขอแนะนำตัว และขอขอบคุณผู้ที่สร้าง แหล่งรวมข้อมูล ที่มีประโยชน์อย่างมาก ไว้ ณ ที่นี้ด้วยนะครับ....ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ

น้องฟ้า VR6

• Sr. Member
    Re: สมาชิกใหม่ ขอแนะนำตัว ใช้ VW T4
    « ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 28, 2015, 11:55:08 am »
    ยินดีต้อนรับครับ

ทิ้งรูปมาให้ยลโฉมกันหน่อยก็ดี

รถปีอะไร สถานะเชื้อเพลิงที่ใช้ ใช้ส่วนใดในประเทศไทย

ที่นี่พอมีข้อมูลที่พอเป็นประโยชน์และน่าเชื่อว่าเชื่อถือได้จากพี่ๆเพื่อนๆและช่างไม่น้อยท่านที่แวะเวียนมาอ่าน มาชม

Welcome

ผู้พัน

• Newbie
    • *
    Re: สมาชิกใหม่ ขอแนะนำตัว ใช้ VW T4
    « ตอบกลับ #2 เมื่อ: เมษายน 28, 2015, 11:59:30 am »
    VW T4 2.5 1994 เบนซิน+แก็ส ครับ
    ส่วนใหญ่ใช้เฉพาะเดินทางไกล ต่างจังหวัดครับ (กทม. โคราช,สุรินทร์,อุบล,พัทยา,ประจวบ,เพชรบุรี
    ใน กทม. ไม่ค่อยได้ใช้ ครับ

ผู้พัน

• Newbie
    • *
    « ตอบกลับ #3 เมื่อ: เมษายน 28, 2015, 12:09:22 pm »

ภาพหลัง ลูกน้องกำลังช่วยกันเข็น ที่นครศรีธรรมราช เมื่อปี 2 ก.ค.2010 สตาร์ทไม่ติด จอดแล้วดับ
    ทั้งขาไป และกลับ ถึง กทม. พบว่า ไดสตาร์ทไหม์ หมดเลย ไม่น่าเชื่อว่าจะขับบรรทุกคน 10 คน ไปกลับ
    กทม. นครศรีธรรมราชได้...

จากเหตุการณ์ในครั้งนั้น ผมเลยรักมัน สุดๆ...อึดมากๆ...ครับ

ผู้พัน

• Newbie
    • *
    « ตอบกลับ #4 เมื่อ: เมษายน 28, 2015, 12:21:45 pm »
    ขออภัยนะท่าน ผมยังลงภาพให้ชมไม่ได้ ลองตามที่ท่านแนะนำแล้ว ยังไม่สำเร็จครับ...
    เดี๋ยวจะศึกษาสักหน่อย จะมาลงภาพให้ชมครับ.....

เส

• บุคคลทั่วไป
    « ตอบกลับ #5 เมื่อ: เมษายน 28, 2015, 11:19:20 pm »
    t4มันมีศักภาพมากที่เราคิดครับ