• ยินดีต้อนรับ, บุคคลทั่วไป

• กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก.

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ผู้เขียน หัวข้อ: เต่ากระจกข้างเบาะหลังติดตาย อยากเปิดได้ไม่ทราบว่าต้องซื้ออุปกรณEะไรบ้าง  (อ่าน 640 ครั้ง)

• บุคคลทั่วไป
    เต่ากระจกข้างเบาะหลังติดตาย อยากเปิดได้ไม่ทราบว่าต้องซื้ออุปกรณEะไรบ้าง ราคาประมาณเท่าไหร่ครับ
    [ 8 พ.ค. 2544 , 18:20:34 น

lek

ต่ออีกนิด เป็นรถรุ่นที่ด้านข้างรถมีช่องระบายลม พระจันทรEสี้ยว โครงภายในจะสามารถเจาะยึดกับตัวบานพับปิดเปิดได้ไม๊ครับ
    9 พ.ค. 2544 , 15:53:05 น

มีช่องระบายลม พระจันทรEสี้ยว แล้วเจาะมาหรือเปเล่าครับหรือว่า ย้ำมาเฉยEหมายเลขตัวถังขึ้นต้นด้วยอะไรครับ
    9 พ.ค. 2544 , 18:36:19 น

lek

เลขตัวถัง 1112ครับ พระจันทรEสี้ยวเป็นแบบเจาะครับ ไม่ได้ปัEลงไป บางคนว่าปิดแล้วกระจกจะยื่นออกมานิดไม่สนิทกับตัวรถ เพราะขอบตัวถังมันแคบ
    10 พ.ค. 2544 , 13:21:02 น

น่าจะเป็นปี 71 รุ่นนี้กระจกหลังเปิดได้นี่ครับ .ฝาท้ายมีช่องระบายลม 2 แถว ..หน้าโหนก ช่วงล่างหน้าเป็น แมกเฟอรEันสตรัด. ใช่ไหม ครับ .
    11 พ.ค. 2544 , 01:08:02 น

lek

ใช่ครับ รุ่นปี71 ของผมกระจกคนนั่งหลังติดตายครับ ส่วนเสี้ยวพระจันทรEค้าก็บุปิดไปแล้วครับ หรือว่าหาทางเปิดใช้เสี้ยวพระจันทรEะง่ายกว่าครับ อยากระบายควันบุหรี่ออกไปสะดวกๆเวลาขับครับ
    11 พ.ค. 2544 , 11:09:56 น