• ยินดีต้อนรับ, บุคคลทั่วไป

• กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก.

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ผู้เขียน หัวข้อ: บรรยากาศงานฉลองครบรอบ3ปี VW Thai  (อ่าน 400 ครั้ง)

• บุคคลทั่วไป
    งานฉลองครบรอบ 3 ปีของVW Thai ก็ผ่านพ้นไปด้วยความสนุกสนานเช่นเคย
    เริ่มต้นกันด้วยอาหารทะเลสดEหลังจากอิ่มท้องแล้ว
    "รายการความรู้เรื่องอะไหลE ก็ได้เริ่มต้นขึ้น
    นอกจากนั้น รายการเปลี่ยนพร้อมติดตั้งอะไหล่นอกสถานทีEก็ได้เริ่มต้นขึ้น
    อีกทั้ง รายการชมรถ ปิดท้ายกันด้วยการรวมกลุ่มถ่ายภาพหมูE
    ณ บริเวณปลายสุดติดริมทะเลบางขุนเทียน โดยมีรถโฟลEรุ่นต่างEมาเรียงรายถ่ายรูปหมู่กัน

ถ้ามีโอกาสคงได้นัดรับประทานอาหารกันอีกนะครับ

[ 23 เม.ย. 2544 , 00:48:48 น

ศร

• บุคคลทั่วไป
    RE: บรรยากาศงานฉลองครบรอบ3ปี VW Thai
    « ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 01, 1998, 09:56:35 am »
    น่าเสียดายจังต้องรีบกลับก่อน
    ขอแสดงความยินดีด้วยครับ
    และขอบคุณสำหรับความเป็นกันเองของพี่ๆว่างๆคงได้เจอกันอีก
    สรุปคร่าวๆนะครับ
    อาหารอร่อย...เม้าเมามัน(เรื่องรถ)
    สติ๊กเก้อ สวย..(หาไม่ได้อีกแล้วนะ)
    ความเข้าใจช่วยเหลือแบ่งปันที่ชมรมมีให้กัน ผมว่ามีค่ามากที่สุดสำหรับงานนี้ครับ

23 เม.ย. 2544 , 07:41:41 น