• ยินดีต้อนรับ, บุคคลทั่วไป

• กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก.

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ผู้เขียน หัวข้อ: น้ำเข้าทางพื้นของรถเต่าจะทำงัยดี  (อ่าน 606 ครั้ง)

bobby -

• บุคคลทั่วไป
    รถเต่าผมตอนนี้พอขับกลางฝน จะมีน้ำซึมผ่านมาตรงรอยต่อระหว่างพื้นกับตัวถัง ผมก้มลงไปดูเห็นเห็นรอยแยกเล็กอยูEผมควรทำงัยดีครับ น้ำจะถ่วมรถอยู่แล้วครับตอนนีE

[ 3 มิ.ย. 2544 , 05:07:39 น

• บุคคลทั่วไป
    RE: น้ำเข้าทางพื้นของรถเต่าจะทำงัยดี
    « ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 01, 1998, 09:56:35 am »
    ซื้อซิลิโคนที่เป็นหลอดมายาด้านนอกและด้านใน ครับ . พอช่วยไดE/font>
    3 มิ.ย. 2544 , 23:07:24 น