• ยินดีต้อนรับ, บุคคลทั่วไป

• กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก.

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ผู้เขียน หัวข้อ: กระจกมองข้าง passat b4 ปี 96  (อ่าน 1078 ครั้ง)

หนูหริ่ง1

• Newbie
    • *
    กระจกมองข้าง passat b4 ปี 96
    « เมื่อ: มิถุนายน 09, 2015, 01:02:24 pm »
    ตามหากระจกมองข้างซ้าย Passat B4 ปี 96 ใครมีเก็บไว้ แบ่งขายบ้างนะครับ เอาเฉพาะเนื้อกระจกก็ได้ หรือ ทั้งหมดก็รับ ครับ

เมื่อเช้าโดนมอเตอร์ไซค์เฉี่ยว จอดรถติดอยู่ดีๆ มันมาอย่างเร็วชนปั้ง กระจกกระเด็นหายไปเลย มันไปเลยไม่มีการขอโทษซักคำ เซ็งสุดๆ

หนูหริ่ง1

• Newbie
    • *
    Re: กระจกมองข้าง passat b4 ปี 96
    « ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 10, 2015, 02:11:36 pm »
    หาได้แล้วครับ ได้มาทั้งยวงเลยครับ 2200 แพงได้ใจ

ว่าจะไปตัดกระจกใส่ แต่เขาบอกกันว่ามันหลอกตา ก็เลยไม่กล้าเสี่ยง

เสียตังค์ซะ

ไวท์พาสาทบีสี่

• บุคคลทั่วไป
    Re: กระจกมองข้าง passat b4 ปี 96
    « ตอบกลับ #2 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2015, 10:50:53 am »
    อยากเตือนภัยอีกอย่างครับ รถผมจอดไว้ข้างถนนค้างคืน ตอนเช้าไปที่รถพบว่ามีโจรชั่วมางัดเอากระจกบานขัางคนขับไป ไปหาของมือสองได้มาในราคาเป็นคู่นะครับ 5000 บาทต้องซื้อมาเพราะไม่อยากตัดกระจกใส่เหมือนกันและโทรเข้าบริษัทเขาตอบว่าเฉพาะกระจกอย่างเดียวบานละ2500บาท เพื่อนๆจอดรถต้องระวังกันนะครับ และเพื่อนที่ใช้รถรุ่นนี้ขอเถอะครับอย่าอุดหนุนพวกโจรชั่วงัดกระจกเลยครับ ตอนนี้มีอะไหล่ข้างซ้ายเก็บไว้เพราะกลัวเจอแบบที่เล่ามาให้ฟังนี่ล่ะครับ

ไวท์พาสสาท

• บุคคลทั่วไป
    « ตอบกลับ #3 เมื่อ: กันยายน 29, 2015, 01:57:29 pm »
    ตอนนี้อยากขายรถแล้ว อะไหล่คงเลิกสะสมกระจกส่องข้างซ้ายก็จะขาย สนใจโทรนะครับ089-452-1122