• ยินดีต้อนรับ, บุคคลทั่วไป

• กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก.

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ผู้เขียน หัวข้อ: สวัสดีค่ะ ดีใจมากที่ได้รู้จักเว็บนีE พอจะบอกแหล่งความรู้หรือเว็บไซดEกี่ยวกับเต่าแต่ละ  (อ่าน 533 ครั้ง)

• บุคคลทั่วไป
    เข้ามาอ่านได้สองวันแล้วค่ะ  ชอบเว็บนี้มาก เพราะใจก็รักรถเต่าค่ะ  ในชีวิตต้องหามาขับให้ได้ซักคันแ่น่นอน  ตอนนี้ก็อยากหาความรู้เรื่องเต่าEก่อนจะซื้อ  อย่างแรกที่อยากรู้ก็คือรถปีไหน  หน้าตายังไง  ราคาตามตลาดซักเท่าไร  พอจะมีหนังสือหรือเวEไหนบอกเอาไว้บ้างไหมคะ  ขอบคุณทุกคำตอบค่ะ
    [ 15 เม.ย. 2544 , 21:07:18 น

lek

ผมเห็นคุณpostไว้เรื่องรถเที่พันทิพ ขอต้อนรับครับ
    เรื่องข้อมูลของรถแต่ละปี ผมเห็นมีหนังสือ beetle ที่ร้านasia book ปกสีเหลือง
    มีรูปnew  beetleสีแดง ราคาประมาณ7ร้อยกว่าบาท   หนังสือให้รายละเอียดรถเต่าตั้งแรก จนรุ่นสุดท้ายที่ผลิต แบ่งเป็นปีEมีรูปประกอบ ด้วย ลองไปหาดูนะครับ
    .....ว่างๆก็เมลมาคุยกันไดE/font>
    15 เม.ย. 2544 , 23:22:41 น

ดาดฟ้า

ขอบคุณมากEค่ะ  ตอนนี้กำลังยุ่งมาก  ยังไม่มีเวลาไปดูที่ร้านหนังสือเลย  แต่จะไปดูแน่นอน  ขอว่างกว่านี้แล้วจะเมลEปคุยด้วยค่ะ  มีเรื่องอยากถามเกีียวกับรถเต่าเยอะเลย
    18 เม.ย. 2544 , 06:46:37 น

ป.ยะลา

เวปรถเต่ามีที่เวป WWW.SIAMVW.Cjb.net/
    3 พ.ค. 2544 , 10:03:56 น