• ยินดีต้อนรับ, บุคคลทั่วไป

• กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก.

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ผู้เขียน หัวข้อ: กระจกไฟฟ้างอแง  (อ่าน 297 ครั้ง)

สมชาย

• บุคคลทั่วไป
    กระจกไฟฟ้างอแง
    « เมื่อ: เมษายน 01, 1998, 09:56:35 am »
    กระจกไฟฟ้าของผมเสียอีกแล้วครับ ครังที่แล้วสายสลิงขาด ครั้งนี้ตัวแกนหมุนแตก คิดว่าไม่ซ่อมแล้วครับ จะเปลี่ยนเป็นแบบหมุนเลย ไม่ทราบว่าหาซื้อได้ที่ไหน มีของมือสองหรือเปล่า ราคาประมาณเท่าไร
    [ 24 ธ.ค. 2545 , 16:46:13 น