• ยินดีต้อนรับ, บุคคลทั่วไป

• กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก.

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ผู้เขียน หัวข้อ: ต้องการมือเปิดเก๊ะใส่ของด้านคนนั่ง Vento 97 ครับ  (อ่าน 902 ครั้ง)

Noui

• บุคคลทั่วไป
    ใครมีที่เปิดเก๊ะใส่ของด้านคนนั่ง Vento 97
    แจ้งราคาได้ที่ หนุ่ย T.082-450-5626 ครับ
    เนื่องจากของเดิมพอเปิดแล้วแตกคามือเลย

นิก เวนโต้94

• Moderator
    • Sr. Member
    ในเวบเพื่อนบ้านมีคนขายอยู่ครับ เป็นของใหม่ ผมก็เพิ่งซื้อมาเปลี่ยนเหมือนกัน

http://www.vwwatercoolerclub.com/webboard/index.php?topic=28344.0

หะมู

• Hero Member
    ลองติดต่อตามที่คุณนิก เวนโต้94 แนะนำ ไม่ทราบว่ายังมีของอีกหรือเปล่า เจ้ากลอนตัวนี้รู้สึกว่าหักกันบ่อย ถ้ายังไงลองติดต่อกับแผนกอะไหล่ของไทยยานยนต์ดู โทร. ๐๒-๙๓๘ ๖๐๗๗-๑๐๑ หรือไม่ก็โทรสอบถามร้านอะไหล่ เช่น พรประสิทธิอะไหล่ โทร. ๐๒-๕๗๙ ๑๔๗๑ นะครับ

Noui

• บุคคลทั่วไป
    จะลองติดต่อดู ขอบคุณทุกคำตอบครับ