• ยินดีต้อนรับ, บุคคลทั่วไป

• กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก.

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ผู้เขียน หัวข้อ: ขาย... กล่องเกียร์ / คันเกียร์ / เพลาขับ  (อ่าน 2423 ครั้ง)

R-GolfIII

• Jr. Member
    • **

สปริงโหลด H&R สีเทา เตี้ยลงประมาณ 30-35 มิล (ยังไม่ได้ถ่ายรูป) 1 ชุด หน้าหลัง  ขายแล้วครับ

สปีดเซ็นเซอร์ ซื้อมาแค่ลองเสียบไปครั้งเดียว) ขายแล้ว

3. ครอบเกียร์/หัวเกียร์ออโต้ ขายแล้ว
    « แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 09, 2014, 07:15:57 am โดย Roon »

R-GolfIII

• **
    Re: >> กล่องเกียร์ / คันเกียร์ /เพลาขับ <<
    « ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 19, 2013, 09:59:27 pm »
    อัพ..........

R-GolfIII

• **
    อัพ..........

nochick

• **
    เพลาขับของรุ่นไหนครับ ถ้าของ B5 ปี2000 ขอซื้อครับ

R-GolfIII

• **
    Re: >> ปรับราคา กล่องเกียร์ / คันเกียร์ / เพลาขับ
    « ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤศจิกายน 05, 2013, 11:46:08 am »
    เพลาขับของรุ่นไหนครับ ถ้าของ B5 ปี2000 ขอซื้อครับ

ถอดจากกล์ฟ 3 เกียร์ออโต้ ปี 96 ครับ

คนเมืองฉะ

• **
    Re: >> ปรับราคา กล่องเกียร์ / คันเกียร์ / เพลาขับ
    « ตอบกลับ #5 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2013, 10:04:49 am »
    เพลาขับ  ทั้งซ้าย+ขวา  เลยใช้ไหมครับ  ยังอยู่ไหมครับ  รัของที่ไหนครับ

R-GolfIII

• **
    « ตอบกลับ #6 เมื่อ: พฤศจิกายน 27, 2013, 07:10:44 am »
    ใช่ครับ รับของแถวพัฒนาการตัดศรีนครินทร์

R-GolfIII

• **
    Re: ขาย กล่องเกียร์ / คันเกียร์ / เพลาขับ
    « ตอบกลับ #7 เมื่อ: มกราคม 02, 2014, 01:40:24 pm »
    อัพพพพพพพ