• ยินดีต้อนรับ, บุคคลทั่วไป

• กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก.

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ผู้เขียน หัวข้อ: ราคาตัวTPAตัวชดเชยรอบเดินเบาราคาเท่าไหร่  (อ่าน 919 ครั้ง)

เต่า

• บุคคลทั่วไป
    TPA6ขาตัวชดเชยรอบเดินเบาตัวประมาณเท่าไหร่มือ1หาซื้อที่ไหนได้บ้างแล้วมือ2ประมาณเท่าไหร่คับขอบคุณคับ

เต่า

• บุคคลทั่วไป
    Re: ราคาตัวTPAตัวชดเชยรอบเดินเบาราคาเท่าไหร่
    « ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 13, 2015, 08:37:35 am »
    TPAของเวนโต้96ราาคาเท่าไหร่คับ

หะมู

• Hero Member
    Re: ราคาตัวTPAตัวชดเชยรอบเดินเบาราคาเท่าไหร่
    « ตอบกลับ #2 เมื่อ: ธันวาคม 14, 2015, 12:22:45 am »
    ของใหม่แกะกล่องผมไม่ทราบนะครับ ลองสอบถามร้านขายอะไหล่ดูครับ ส่วนตัวก็ชอบซื้อของเก่าที่สภาพดี ราคาก็มีตั้งแต่สองพันกว่าไปจนถึงสองพันห้า แล้วแต่ คุณไม่ได้บอกว่าอยู่ที่ไหน ที่จริงอู่ซ่อมโฟล์กส่วนมากเค้าก็มีของเก่าขายเหมือนกัน ถ้าคุณเป็นลูกค้าเค้าก็น่าจะหาให้ได้ครับ