• ยินดีต้อนรับ, บุคคลทั่วไป

• กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก.

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ผู้เขียน หัวข้อ: อยากประจานอู่ที่ไม่ดีบ้าง ศิลปะการช่าง ซอยมิสทีน ห่วยแตกมากครับ  (อ่าน 1318 ครั้ง)

ตนหลังพระ

• Newbie
    • *
    อยากประจานอู่ที่ไม่ดีบ้าง ศิลปะการช่าง ซอยมิสทีน ตรงหัวโค้ง ห่วยแตกมากครับ โอเวอร์ฮอลเครื่อง รถผมคิดเงินเบ็ดเสร็จ 27000.- ทำมาไม่ดี ไม่รู้เปลีย่นอะไหล่จริงป๊ะ แพงมากๆ เครื่องยังหลวมเหมือนเดิม ไม่รับผิดชอบในงานที่ทำ เจ้าของว่าดูถูกรถผมว่าราคาไม่ีเท่าไหร่ ไม่กี่ตัง ดูถูกกันมาก รื้อรถผมทิ้งไว้นาน อย่าหลงเข้าไปนะครับพี่ๆน้องๆอู่นี้ ห่วยแตกมากครับ