• ยินดีต้อนรับ, บุคคลทั่วไป

• กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก.

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ผู้เขียน หัวข้อ: ปั้มติ๊กb4 ใช้ยี่ห้ออะไรดีครับ..  (อ่าน 1253 ครั้ง)

ต้นน้ำ

• บุคคลทั่วไป
    จะเปลียนปั้มติ๊กb4 ไม่ทราบว่าใช้ยี่ห้ออะไรที่ทนแล้วดีหน่อยแต่ราครไม่แรง มีแนะนำและซื้อได้จากใหนบ้างครับ ขอบคุณครับ

แนะนำ

• บุคคลทั่วไป
    Re: ปั้มติ๊กb4 ใช้ยี่ห้ออะไรดีครับ..
    « ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2012, 08:55:38 pm »
    ถ้าของเดิมที่ติดรถมาก็ยี่ห้อ Vdo แต่ตอนผมเปลี่ยนผมใช้ยี่ห้อที่มันเป็นตรานกฮูกน่ะครับ จำไม่ได้ว่าภาษาอังกฤษว่าอะไร

ยังไงแนะนำให้เปลี่ยนของใหม่นะครับ อะไหล่พวกนี้ไม่ได้เปลี่ยนบ่อย อย่าไปเอามือสองมาเปลี่ยนเลย

ราคาประมาณ 4500 ครับ ร้านอื่นอาจจะถูกกว่านี้ แต่พอดีผมเอาสะดวก เลือกร้านที่ใกล้อู่

sa4444

• Newbie
    • *
    Re: ปั้มติ๊กb4 ใช้ยี่ห้ออะไรดีครับ..
    « ตอบกลับ #2 เมื่อ: ธันวาคม 05, 2012, 04:28:15 am »
    เปลียนมา ยี่ห้อ Vdo 1950+ส่ง   ;D ;D ;D ;D