• ยินดีต้อนรับ, บุคคลทั่วไป

• กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก.

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ผู้เขียน หัวข้อ: ขอถามผู้รู้เรื่องไฟหน้า golf 4 กับ golf 3 ครับ  (อ่าน 1276 ครั้ง)

yo

• บุคคลทั่วไป
    ผมอยากรู้ว่า ไฟหน้า golf 4 ใส่กลับ golf 3 ได้มั้ยครับ พอดีจะซื้ออ่ะครับเห็นว่ามันสวยดี รบกวนหน่อยนะครับ

localgame

• Jr. Member
    • **
    Re: ขอถามผู้รู้เรื่องไฟหน้า golf 4 กับ golf 3 ครับ
    « ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 06, 2012, 09:11:09 pm »
    ไมได้ครับ ถ้าจะใส่ต้องหาไฟแต่งgolf 3 ใส่แล้วจะเหมือนไฟของgolf 4

yo

• บุคคลทั่วไป
    Re: ขอถามผู้รู้เรื่องไฟหน้า golf 4 กับ golf 3 ครับ
    « ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 06, 2012, 10:42:44 pm »
    ขอบคุณมากครับ เสียดายจังเลย ว่าจะซื้อมาใส่ เห็นมันสวยดี

localgame

• Jr. Member
    • **
    « ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 06, 2012, 10:55:18 pm »
    ซื้อไฟหน้าแต่ง golf3 look4 สิครับ ขนาดเท่าไฟหน้าเดิมแต่ทำทรงเหมือนของ golf 4