• ยินดีต้อนรับ, บุคคลทั่วไป

• กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก.

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ผู้เขียน หัวข้อ: ไม่ทราบว่าช่างดินอยูแถวไหนเหรอครับอยากสอบถามเรื่องทำเกะหน้าของ B5 ครับ  (อ่าน 551 ครั้ง)

torprana

• บุคคลทั่วไป
    นานแล้วยังไม่ว่างไปทำเลยครับเลยขอสอบถามหน่อยว่า
    ตัวยึดเกะส่วนที่ยึดกับรถมันแตกครับ ทำฝห้ลิ้นชักมันห้อยจนจะหลุดแล้วอันนี้ยังพอซ่อมได้ไหมครับ
    หรือต้องซื้อใหม่ แล้วไม่ทราบว่าร้านช่างดินอยู่แถวไหน ถ้าทำประมาณราคาเท่าไหร่ครับและใช้เวลานานด้วยไหมครับ
    ขอบคุณทุกท่านที่ตอบนะครับ

[ 9 พ.ค. 2011 , 15:03:54 น

พอลล่า

อยู่เส้นที่จะไปหมู่บ้านนักกีฬา เลี้ยวจากศรีนครินทร์เข้าไปประมาณ 1-2 กม. มั่งถ้าจำไม่ผิดเพราะไปนานมากแล้ว เยื้องๆกับอู่โฟร์คหมู่บ้านนักกีฬา

ว่าแต่..... ช่างดินเค้าหุ้มเบาะไม่ใช่หรอครับ ???...

9 พ.ค. 2011 , 17:04:59 น

พอลล่า

ผิดๆ ขอแก้หน่อย " อู่โฟร์ค กรุงเทพ-กีฑา "
    9 พ.ค. 2011 , 17:08:03 น

golfjae

โทรไปคุยกับช่างดินโดยตรงเลยครับ 02 3795141
    10 พ.ค. 2011 , 11:34:46 น

torprana

ไปคุยมาแล้วครับงานแกยุ่งมากเลยต้องลองนัดอีกทีครับ ขอบคุณทุกท่านนะครับ
    12 พ.ค. 2011 , 10:09:28 น