• ยินดีต้อนรับ, บุคคลทั่วไป

• กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก.

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ผู้เขียน หัวข้อ: ยางซีลขอบกระจกด้านหลังของกอล์ฟ แวเรี้ยนท์  (อ่าน 3911 ครั้ง)

หะมู

• Hero Member
    คิดถึงครับโก ลูกสาวจบแล้วไม่ขึ้นกรุงเทพฯ เลยน้า

ble

• Jr. Member
    • **
    มาแล้วครับรูปที่หะมูฝาลง ครับ

รูปนี้นิ้วใครหว่า

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 15, 2014, 08:54:27 pm โดย ble »

ble

• **
    พี่หะมู น่าจะมีรูปก่อนทำให้ดูด้วยนะครับ ใครมีช่วยแสดงตวด้วยครับ

โกเล็ก

• Full Member
     ;Dเสื้อตากล้องดูแล้วเหมือนคนใน yutupe งาน siam vw festivel 2014 ยืนอยู่หลังขายอะไหล่รถเก่าในงานใช่ๆๆป่าวพี่ท่าน ;D

หะมู

• Hero Member
    บ่แม่นไผ่อื่น ผมถ่ายเองค๊าบ อีตอนก่อนทำก็ไม่้คิดจะถ่าย ตอนนั้นนึกว่าถ่ายไปก็ลงไม่เป็น พอทำเสร็จคุณ ble บอกนึกภาพไม่ออก ก็เลยไม่มีภาพก่อนทำ มีแต่หลังทำครับ กว่าจะถ่ายได้ก็เรื่องมากนะ กลัวไม่ชัด พอดีไปซื้อของแถวสี่เสาฯ จอดกลางแจ้ง แดดเปรี้ยงเลย เลยกดเอามาครับ

ble

• **
    พี่หะมู ครับส่งรายละเอียดให้ทางไลน์พี่ยังไม่ได้อ่านเลย