• ยินดีต้อนรับ, บุคคลทั่วไป

• กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก.

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ผู้เขียน หัวข้อ: รายนามสมาชิกที่จะเข้าร่วมงาน "ชื่นชุมนุม สุมหัว นัวโฟล์กไทย ก่อนสิ้นปีเอย"  (อ่าน 6130 ครั้ง)

วีระ

• Full Member
    เอาข้อความซ้ำกระทู้นั้น มาใส่กระทู้นี้ด้วยครับ

มาช้ายังดีกว่าไม่มา..
    เสาร์ 23 พย. ผมติดงานเลี้ยงที่โรงเรียนเก่าครับ แถวบางรัก เลิกตามตารางคือ 15.00 แต่เลิกจริงยังไม่แน่ว่ากี่โมง
    สรุปว่า จะตามไปแจมครับ
    เรื่องสติกเกอร์และเสื้อ ผมยินดีจ่ายเงินครับ
    ถ้าคนทำ ไม่อยากรับเงิน ก็แค่บอกว่า "ค่าผลิต 200 บาท จะให้เท่าไรก็แล้วแต่ศรัทธา.." แค่นี้ คนอยากจ่ายก็ได้จ่าย คนอยากได้ฟรีก็จะได้ฟรี คนทำก็สบายใจว่าไม่ได้ขาย

คราวนี้ เอาจอห์นนี่+โซดาไปดีกว่า ไฮน์มันเมาเร็วไปหน่อยนิ..

ลงชื่อด้วยครับ
    วีระ เสื้อเบอร์ L
    Caravelle VR6 1997 swb , dsd , rhd , Nebio blue metalic
    เอาซะเต็มยศเลย อิ อิ..

หะมู

• Hero Member
    แหมกำลังคิดว่าจะโทรไปตามคุณวีระอยู่พอดีเลยครับ จะรอนะครับ

ยังขาดอยู่ก็คุณป๋อง ยังไม่ได้ยินเสียงเลย

oddodd

• Newbie
    • *
    ตอนนี้ยังไม่มีคิวนัดงานใดๆ ขอลงชื่อไว้ก่อนครับ ถ้าไม่ติดงานด่วน+สำคัญ ไปแน่นอน

oddodd  volk passat Tdi เสื้อ L และขอช่วยค่าเสื้อด้วยครับ

dewpk

• Newbie
    • *
    ของผมvw golf หรือเจ้ากระต่ายแดงครับ ขนาด XLครับ
    « แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 31, 2013, 04:32:01 pm โดย dewpk »

Kantanat

• Newbie
    • *
    ผมลำดับที่ 8. Kantanat
    ไปไม่ได้แล้วครับ ต้องไปทำงานที่สงขลาครับ  :'(

หมู มี เครา

• Jr. Member
    • **
    สวัสดีครับพ่อแม่พี่น้องและเพื่อนสมาชิก  VWTHAI  ที่เคารพทุกท่านวันพบปะพูดคุย(โม้) ก็ไกล้เข้ามาทุกทีแล้วครับรบกวนทุกท่านช่วยบอกต่อๆกันนะครับเผื่อบางท่านยังไม่ทราบอยากให้มากันเย๊อะๆ   เรื่องของที่ระลึก
    ไม่ต้องหว่งมี200ชิ้นไม่พอ เดี๋ยวทำแล้วจัดส่งให้อีกทีครับเรื่องงบ อย่ากังวลไปเลยหลายท่านคงจำได้เมื่อหลายเดือนที่ผ่านมาทุกท่านคงจำได้   เรื่องประมูลรถพาทสาทB4  มีงบอยุ่5000บาทที่โท่โกเล็กวัยรุ่นใจดีแห่งเมืองกระบี่ประมูลได้ไปคงจำกันได้นะครับว่าแล้วโกเล็กออกมาบอกเพื่อนๆ หน่อยว่าเป็นอย่างไรบ้างใช้ดีไหม  และเป็นไปได้ช่วยกันลงชื่อและขนาดที่คุณT3 หรือน้องฟ้า ได้เปิดกระทู้ไว้ด้วยนะครับอยากให้มากันเย๊อะๆไม่จำเป็นว่าต้องรู้จักไครมาเหอะครับไหนๆเราก็หัวใจเดียวกันแล้ว                 ...รู้จักแล้วจะรักเอง

คนเล่นคลื่น
    « แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 15, 2013, 10:31:24 pm โดย หมู มี เครา »

เด็กโฟล์ค

• Sr. Member
    ไม่ค่อยจะคึกคักเท่าที่ควรเลย ใกล้วันแล้วน่ะครับ กระตุ้นกันหน่อย

น้องฟ้า VR6

ชาว vw ทุกท่านครับ

วันเสาร์นี้พบกันแล้วนะครับ

พบกันวันเสาร์ก่อน

วันอาทิตย์ค่อยว่ากัน.........

วีระ

แจ้งเพื่อทราบ
    ที่ผมเคยบอกว่าจะหิ้วจอห์นนี่ไป ขอเปลี่ยนแผนครับ
    เอาชาเขียวยอดนิยมไปแทน เหล้ามันกินยาก ชงยาก ลำบากลำบน เฮ้อ..

โกเล็ก

แจ้งเพื่อทราบ
    ที่ผมเคยบอกว่าจะหิ้วจอห์นนี่ไป ขอเปลี่ยนแผนครับ
    เอาชาเขียวยอดนิยมไปแทน เหล้ามันกินยาก ชงยาก ลำบากลำบน เฮ้อ..

[/quote

ถึงวันนี้แล้วสินะ โกอิดฉาจังที่อยู่ไกลขอให้สนุกนะครับคุณ วีระ ดื่มชาเขียวแทนโกด้วยไม่ต้องน้อยครับ ;D ;D

น้องฟ้า VR6

วันพบปะกันมาถึงแล้วนะขอรับ

วันนี้

ขอเชิญทุกท่าน รถ vw ทุกคันที่ลานจอดรถชั้น 2 โลตัส แคราย นนทบุรี 17.00 น.เป็นต้นไป

พจน์ 085-519-6955

• Newbie
    • *
    ใครถึงแล้วยกมือขึ้น  ;D

ผมคงไปถึงประมาณสองทุ่มกว่าๆ