• ยินดีต้อนรับ, บุคคลทั่วไป

• กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก.

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ผู้เขียน หัวข้อ: รายนามสมาชิกที่จะเข้าร่วมงาน "ชื่นชุมนุม สุมหัว นัวโฟล์กไทย ก่อนสิ้นปีเอย"  (อ่าน 6131 ครั้ง)

น้องฟ้า VR6

• Sr. Member
    ลำดับที่   ชื่อสมาชิก            รถ VW ที่ใช้          size เสื้อ (S, M, L, XL, XXL)
        1. หะมู                       Golf Variant          XL 
        2. JOEY_BARON         Vento                  L
        3. คุณหมีขี้เกียจ             Golf III                L
        4. เด็กโฟล์ค                 Passat
        5. นิก เวนโต้94             Vento
        6. หมู มี เครา
        7. ทนายรูปหล่อ             Passat                 XXL
        8. Kantanat               Vento                  XL
        9.  คนใช้ T4 เหมือนกัน   T4 V6                  M
        10. T3 Scout             T4 VR6                M
        11. golf 3 มหาชัย        Golf III                XL
        12. Localgame          Golf                     M
        13. วีระ                     Caravelle VR6       L
        14. pinithe               Passat V5             XL
        15. oddodd              passat Tdi             L
        16. dewpk               Golf                      XL
        17. พจน์ 085-519-6955 Vento                XL
        18.
        19.
        20.
        21.
        22.
        23.
        24.
        25.

จำนวนเสื้อตาม size    S     M     L      XL     XXL
                                       3     4      6       1
    « แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 05, 2013, 06:45:44 am โดย น้องฟ้า VR6 »

หะมู

• Hero Member
    เยี่ยมเลยครับ เพิ่มเติมข้อมูลเท่าที่ราบ ของหะมู XL, คุณ JOEY_BARON ใช้เวนโต้. คุณหมีขี้เกียจ ใช้กอล์ฟ. คุณเด็กโฟล์ค ใช้พัทสาท. คุณนิก ใช้เวนโต้อยู่แล้ว. คุณทนายรูปหล่อ ใช้จี๊ป เอ๊ยไม่ใช่ ใช้พัทสาท. คุณหมู มี เครา เป็นพวกชาวเกาะ มีรถแต่ขับไม่เป็น ชอบขี่แต่จจย. ครับผม

localgame

• Jr. Member
    • **
    Localgame Volk Golf เสื้อ size M ไปด้วยคนครับ
    « แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 24, 2013, 09:58:15 pm โดย localgame »

JOEY_BARON

• Jr. Member
    • **

เด็กโฟล์ค

อยากทราบผู้ใจบุญที่ทำเสื้อแจก จริงๆ

Kantanat

• Newbie
    • *
    Kantanat รถที่ใช้ Vento เสื้อไซส์ XL ครับ

ขอบคุณมากครับ ;D

น้องฟ้า VR6

3xlมีมั้ยครับ

ผมเดาว่า น่าจะไม่มี size 3XL นะ รอคุณน้อง หมู มี เครา มาตอบยันยืน

ว่าแต่ว่า คุณ vento1800 จะไปร่วมงานไหมครับ

คนใช้ T4 เหมือนกัน

• บุคคลทั่วไป
    ผม..คนใช้ T4 เหมือนกัน ใช้รถตู้ T4 V6  Size M ครับผม..ขอบคุณครับ

golf 3 มหาชัย

• Full Member
    ไปด้วยคนครับ XL  แล้วกัน

น้องฟ้า VR6

สมาชิกท่านใดจะมาร่วม กรุณาตอบมาในกระทู้นี้

ผมจะได้นำรายนามเพิ่มเติมเข้าไปครับ

vento1800

• บุคคลทั่วไป
    คาดว่างวดนี้ไม่ได้ไปครับ ไม่มีเสื้อไม่เป็นไรครับ แค่มีใจก็พอ 8)