• ยินดีต้อนรับ, บุคคลทั่วไป

• กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก.

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ผู้เขียน หัวข้อ: น่าเบื่อจริงๆ เลย สิบปีก็ผ่านมาแล้วเวปบอร์ด/คลับเฮ้าส์ VWthai ก็ยังหน้าตาเหมือนเดิม!!  (อ่าน 1568 ครั้ง)

• บุคคลทั่วไป
    วันนี้(อาทิตย์)เห็นคุณไก่ เดินอยู่แถวคลองถม  ไปทักไม่ทันขอโทษที พอดีกินก๋วยเตี๋ยวอยู่ในร้านกับเด็กๆ  บอกแล้วเวปนี้มีอาถรรณ์ ฮิๆๆๆๆๆๆ พอคุณไก่มาตั้งปุ๊ป ผมมาถามถึง ก็เลยเจอตัวซะเลย เอ.............แต่เดินคนเดียวนี่สิ แปลกๆนะคุณไก่ เมื่อก่อนถ้ายังไม่แต่งงานเนี่ย สาวๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆตามกันตูม สงสัยตอนนี้กลายเป็นเสือที่โดนถอด(ถอดนะครับไม่ใช่โดนตอน)เขี้ยวเล็บหมดแล้วฮิๆๆๆๆๆๆๆๆ
    22 ก.พ. 2552 , 20:00:53 น

ไก่-vwthai

ฮ่าๆๆๆ พี่น้ำนี่ตาไวจริงๆ ครับ ไปเดินหาอุปกรณ์ไฟฟ้าพวกรีโมทครับ ไปกะคุณพ่อครับ

เดินกันเร็วเลยเห็นผมอยู่คนเดียว.อิ.อิ จริงๆ แอบเหล่ สาวอยู่ ฮ่าๆๆๆ

22 ก.พ. 2552 , 21:24:27 น

เดี่ยวสี

ผมเป็นคนที่ใช้เวปนี้ไม่นานนัก แต่ผมก็ได้สัมผัสในหลายๆ เวปบอร์ด แต่จะให้ผมเลือก ผมเลือกเวป vw-thai เรานี่ละครับ อันดับ 1 ถ้าผมได้ทำเวปบ้าง รับรองว่า แบรกๆ นี่ไม่ใช่ผมแน่ๆ เพราะผมชอบอะไรที่มันดูดี มากกว่า ดูทันสมัยเลอะเทอะ ขนาดรถที่ขับ ผมยังชอบรูปร่าง รูปทรงรถ ช่วงก่อนปี 2000 เลยครับ มันมีเหลี่ยม มีมนพองาม ไม่ใช่ป่องๆ แบบปัจจุบัน ครับ

อีกอย่าง ผมรักในน้ำใจไมตรี และมิตรภาพที่มีให้ตอ่กันมาก ครับ ขอบคุณ ผู้ที่ได้ให้กำเหนิดเวปที่ ดี คลาสสิค และอบุอ่น มาอย่างยาวนาน และผมจะสืบสาน ในวัฒนธรรมของเวปนี้ ต่อไปครับ

ด้วยความเคารพ จากใจ

23 ก.พ. 2552 , 09:13:33 น

bb

สุดยอดเเล้วครับ
    Design เเบบนี้หล่ะครับ
    อ่านเเล้วไม่ปวดตา
    (สีดำช่วยลดโลกร้อนตาม concept Blackle)

23 ก.พ. 2552 , 10:09:36 น

ออมสิน_6ษ8715

การเปิดNetของผมในทุกครั้ง ทั้งที่บ้านและที่ทำงาน ก็ VW Thaiนี้แหละครับ จะขึ้นเป็นWebแรกเสมอโดยอัตโนมัติ........ขอบคุณสำหรับผู้ก่อร่างและผู้สร้างสรร ในการอนุเคราะห์เวลา,ประสบการณ์,ความคิด และทุนทรัพย์บางส่วนเพื่อประโยชน์กับผู้ใช้VW .... ขอบคุณมากๆครับ
    23 ก.พ. 2552 , 10:58:03 น

ตึ๋ง

ชอบตรงที่ง่าย เร็ว และมีแต่ความอบอุ่นและความรู้นี่แหละครับ พลายไม่ได้แม้แต่วันเดียว
    23 ก.พ. 2552 , 12:11:06 น

ตึ๋ง

อ่าว พิมพ์ผิด พลาดนะครับ ไม่ใช่พลาย อิอิ
    23 ก.พ. 2552 , 12:12:05 น

โก้

ชอบๆๆ ทั้งชอบทั้งรักเวปนี้สุดหัวใจไม่เคยเปลี่ยนครับ วันใหนไม่ได้เข้า หรือเข้าไม่ได้แทบจะลงแดง จริงๆๆนะ อิอิ.
    23 ก.พ. 2552 , 15:05:24 น

FKP

ไม่รู้พิมพ์อะไร

แค่นี้นะ

24 ก.พ. 2552 , 11:00:00 น

รัก VW และ เวป VW Thai

และ จะรักตลอดไปครับ

ปล. ว่างๆเรานัดกินข้าวกันหน่อยดีไหมครับพี่อนุรัตน์ , พี่น้ำ , พี่ไก่ และ ทุกๆท่าน

4 มี.ค. 2552 , 18:46:53 น