• ยินดีต้อนรับ, บุคคลทั่วไป

• กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก.

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ผู้เขียน หัวข้อ: เสียความรู้สึกกับช่าง  (อ่าน 14582 ครั้ง)

จุฬาคอฟฟี่

• Moderator
    • Jr. Member
    • ใจเป็นนาย กายเป็นบ่าว
    Re: เสียความรู้สึกกับช่าง
    « ตอบกลับ #60 เมื่อ: สิงหาคม 10, 2012, 08:53:36 am »
    ใจเย็นๆกันนะครับ เดี๋ยวจะเสียบรรยากาศ ที่ช่างที่มีความชำนาญได้หายหน้าไปจากเวบ ไม่ช่วยตอบปัญหาให้ท่านสมาชิกได้รับความรู้ก็เพราะบรรยากาศแบบนี้แหละครับ

boy@t4

• บุคคลทั่วไป
    « ตอบกลับ #61 เมื่อ: สิงหาคม 10, 2012, 10:31:18 am »
     :(คุณพี่ช่างทุกท่านที่เข้ามาให้คำปรึกษาในนี้ อย่าเสียความรู้สึกนะครับ ยังมีคนต้องการคำปรึกษาจากท่านรออยู่นะคร้าบบบบท่าน  อย่างไรก็ต้องขอขอบพระคุณกับคำตอบทุกๆครั้งครับ  ขอบคุณครับ

assaree

• Newbie
    • *
    « ตอบกลับ #62 เมื่อ: สิงหาคม 10, 2012, 02:23:01 pm »
    ใจเย็นๆกันคร้าบบบ ทุกๆคน เจตนาผมก็ไม่อยากให้มันเดือดขนาดนี้

ผมแค่อยากระบายเฉยๆ :(

แจ้งลบกระทู้

• บุคคลทั่วไป
    « ตอบกลับ #63 เมื่อ: สิงหาคม 10, 2012, 05:07:37 pm »
    ลบกระทู้นี่ออกเถอะครับ

JOEY_BARON

• Jr. Member
    • **
    « ตอบกลับ #64 เมื่อ: สิงหาคม 10, 2012, 06:18:19 pm »
    พี่ผ่านมานี่ใครกันนะ ของจริง ตัวจริง อยู่มานานจริง รู้จริง

แค่โน้นนะ

คุณFKP ว่างๆนัดกินกาแฟกันสักที นัดพี่นิก เวนโต้ และเพื่อนๆด้วยคิดถึงจริงๆ

ปล.พี่นิก เวนโต้ ครับ.....ผมคิดถึงพี่ม๊ากๆคร๊าบ....555!!

dorn

• Hero Member
    « ตอบกลับ #65 เมื่อ: สิงหาคม 10, 2012, 08:07:57 pm »
    ใจเย็นๆกันคร้าบบบ ทุกๆคน เจตนาผมก็ไม่อยากให้มันเดือดขนาดนี้

ผมแค่อยากระบายเฉยๆ :(
    เห็นใจกับน้องassaree ที่อุตส่าห์ออกมาแสดงเจตนา 2-3 รอบแล้วซึ่งน้องก็เสียใจ น้องมีสปิริตที่ออกมาบอก

ขอชื่นชมในความมีน้ำใจของน้องassareeนะครับ

ตัวผมขอจบกระทู้นี้ไว้เพียงเท่านี้   ครับ      สาธุ

นิก เวนโต้94

• Moderator
    • Sr. Member
    « ตอบกลับ #66 เมื่อ: สิงหาคม 10, 2012, 08:58:16 pm »
    ผมขออนุญาตเจ้าของกระทู้และผู้ที่เกี่ยวข้องที่จะล็อกกระทู้นี้นะครับ เพื่อความสงบสุขและศีลธรรมอันดีของประชาชน อิอิ

ปล
    น้องโจอี้ ว่างๆ มานั่งกินกาแฟกัน  ;D