• ยินดีต้อนรับ, บุคคลทั่วไป

• กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก.

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ผู้เขียน หัวข้อ: ใครรู้ร้านซ่อมโฟล์คคุณภาพดีๆแถวรามอินทรา109ช่วยแนะนำทีครับ  (อ่าน 852 ครั้ง)

เต่า

• บุคคลทั่วไป
    ใครรู้ร้านซ่อมโฟล์คคุณภาพดีๆแถวรามอินทรา109ช่วยแนะนำทีครับ คือว่าจะพาเต่าไปเช็คหน่อยครับ พึ่งได้เต่ามาครับ ขอบคุณมากครับ
    [ 16 ต.ค. 2544 , 14:48:03 น

pong

มาอู่ช่างศักดิ์เลยครับ อยู่ที่ถนนสามวามีนบุรี ซอยตรงข้ามโลตัสมีนบุรีหรือเลยคาร์ฟูมาซอยที่2 เข้าไปประมาณ2กม.หมู่บ้านพร้อมสุข1 ผมเพิ่งเอารถไปเช็คมาเช็ควาล์วปรับเครื่องหรือคาบิวไม่น่าเกิน500บาท หรือแล้วแต่อาการของรถคุณ ผมคิดว่าเค้าแนะนำดีน่ะราคาไม่แพงเท่าไร เพราะเคยไปทำที่อื่นมาแถวดาวคะนองซอย6ไม่ได้เรื่อง ไปเปลี่ยนเกียร์เป็น1600ดันเอาเกียร์1300มาใส่ให้เราซะอีกน่าเจ็บใจ อยู่มีนบุรีแท้ๆไม่น่าไปทำไกลเลย คุณเต่าเอารถเข้ามาทำอู่ช่างศักดิ์ได้เลยครับไม่ผิดหวัง(ผมไม่มีส่วนได้-เสียอะไรทั้งนั้นเพียงแต่อยากให้คนรักโฟล์คได้ทำอู่ที่ดีให้คุ้มกับเงินที่เราจ่ายไป)
    16 ต.ค. 2544 , 20:10:36 น

keng

คุณ pong ใช้รถสีอะไรครับ  ใช่สีแดงรึเปล่า  เผื่อขับผ่านจะได้ทักกันได้บ้าง   ผมใช้สีดำน่ะ  สำนักแต่งเครื่องเดียวกัน
    18 ต.ค. 2544 , 23:34:54 น

โฟล์ควางเครื่องญี่ปุ่น คงช่วงล่างไว้เหมือนเดิมปัญหาหมดเลยตรับท่านวิ่งได้เร็วกว่าเดิมกินน้ำมันหรือแก๊สก็น้อยมาก กิโลละบาทยี่สิบสตางค์เข้าได้ทุกอู่ซ่อมได้ครับ
    1 ส.ค. 2553 , 20:35:33 น

โฟล์ควางเครื่องญี่ปุ่น คงช่วงล่างไว้เหมือนเดิมปัญหาหมดเลยตรับท่านวิ่งได้เร็วกว่าเดิมกินน้ำมันหรือแก๊สก็น้อยมาก กิโลละบาทยี่สิบสตางค์เข้าได้ทุกอู่ซ่อมได้ครับ
    1 ส.ค. 2553 , 20:36:01 น

1 ส.ค. 2553 , 20:36:39 น

1 ส.ค. 2553 , 20:38:38 น