• ยินดีต้อนรับ, บุคคลทั่วไป

• กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก.

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามเรื่องไฟบอกตำแหน่งเกียร์ที่หน้าปัทครับ  (อ่าน 4830 ครั้ง)

dorn

• Hero Member
    สวัสดีครับโกเล็ก
    คุณ vw-pea เคยถอดขั้วแบตฯให้รีเซ็ทใหม่หรือยังครับ  ลองดู

โกเล็ก

• บุคคลทั่วไป
    สวัสดีครับโกเล็ก
    คุณ vw-pea เคยถอดขั้วแบตฯให้รีเซ็ทใหม่หรือยังครับ  ลองดู

:Dหวัดดีคุณ Donn หายไปหลายวันสงสัยงานล้น วันอาทิตย์ที่ 7/4/56 ลงแข่งที่เมืองทองธานีหรือ ป่าว  ;D โกได้ข่าว คุณ หะมู จะลงแข่งโกจะขึ้นไปให้กำลังใจ  8)