• ยินดีต้อนรับ, บุคคลทั่วไป

• กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก.

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ผู้เขียน หัวข้อ: บริจากกระจกหน้า GOLF 3 สภาพดีไม่แตกร้าวพร้อมคิ้ว  (อ่าน 2373 ครั้ง)

หมู มี เครา

• Jr. Member
    • **
    บริจากกระจกหน้า GOLF 3 สภาพดีไม่แตกร้าวพร้อมคิ้วครับ แต่เดี่ยวก่อนหากท่านต้องการเรา ขอ 500 บาทเพื่อเป็นกองทุนบำรุงเวปครับ  8)

โกเล็ก

• บุคคลทั่วไป
     ::)รถใครหว่า นายหมู เครามี สีสวยจัง เดี๋ยววันที่ 5/4/56 จะไปดูตัวจริง ขอลองขับไม่รู้เจ้าของเขาด้นม่ายอะนายหมู  ;D

นิก เวนโต้94

• Moderator
    • Sr. Member
    นับถือครับ  ;D

ทนายรูปหล่อ

• Full Member
    น้อยกว่านี้ได้ไง เอามั้ง บริจาค กระจกฝาหลังกอล์ฟ 3 ไม่มีคิ้วไม่มีฝาท้าย มีแต่กระจก  แจ้งความจำนงวันนี้นะครับ เพราะพอดีวันนี้จะกลับบ้านที่ต่างจังหวัด เดี๋ยวไปเอามาให้ครับ แต่ต้องมารับของเองนะครับโชคชัย4 
    เอาเป็นแล้วแต่จะให้ดีกว่า เข้ากองทุนบำรุงเวป

Golf 3 Van

• บุคคลทั่วไป
    ใส่กับ Variant ได้มั้ยครับพี่

ถ้าใส่ได้ เอาเลย........ ;D

หมู มี เครา

• **
    ถามเรื่องอะไรครับมี2คนครับ ;D ผมหรือพี่ทนายรูปหล่อ มากๆครับ

หมู มี เครา

• **
    มาเลยครับโกเดี๋ยวเจ้าของเขาจะเอาไปบริจากเข้าเป็นกองทุนการศึกษาแล้วครับ

น้องฟ้า VR6

• Sr. Member
    นับถือทั้งสองท่าน

golf 3 มหาชัย

• Full Member
    ใส่กอล์ฟ3ปี95 ได้มี้ยครับ ขอผมร้าวมานานแล้ว จากรูปใช่อู่ช่างเสน่ห์ใช่มั้ยครับ รบกวนด้วยครับ สนใจครับ

หมู มี เครา

• **
    ใส่ได้ครับรถปีเดียวกันครับน่าตาดีกว่าเพราะได้เครื่องสำอางดีเฉยๆครับใช่ดรับอู่ช่างเสน่ครับแสดงตัวเป็นเจ้าของได้เลยครับ