• ยินดีต้อนรับ, บุคคลทั่วไป

• กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก.

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ผู้เขียน หัวข้อ: ใครเคยเจอปัญหาสัญญาณไฟเบรคโชว์ขณะรถวิ่งบ้าง  (อ่าน 1438 ครั้ง)

นีโน้

• บุคคลทั่วไป
     :( :( :(เมื่อวานเอาเวนโต้ไปทำเบรคหน้ามา เจียจานเบรคใหม่สองข้าง วิ่งๆมาบางครั้งก็ได้ยืนเสียงวิ้ดๆๆๆเหมือนเดิมแต่ไม่ดังมาก ช่างบอกว่าจานเบรคคดนิดหน่อยก็เลยทนใช้ๆไปก่อน แต่วันนี้ขับมาอยู่เฉยๆไฟเบรคติดขึ้นมา อาการแบบนี้หมายความว่า เบรคหลังติดไหมครับ

นิก เวนโต้94

• Moderator
    • Sr. Member
    เช็คระดับน้ำมันเบรคครับ

Jaka

• Newbie
    • *
    น้ำมันเบรคขาดครับเวลารถโยกจะมีไฟเตือน

นีโน้

• บุคคลทั่วไป
     ;) :D ;D ขอบคุณหล่ายๆเดี๊ยวจะไปดูเดี๊ยวนี้