General Category > VW-Thai Club House

แจ้งปัญหาการใช้เว็บ ครับ

<< < (3/5) > >>

hs0xbm:
ผมใช้งานบนเครื่อง pc ไม่ได้ครับ คือขณะที่ลิค์มา  web ใหม่แห่งนี้ nod32 มันขึ้น Access denied รายละเอียดจะแจ้งว่า web page นี้อันตราย

ขณะที่ใช้งานอยู่นี้ผมใช้  tablet andriod ก็ไม่พบปัญหาใด ๆ 

ขอบคุณครับ
สมชัย

senee:
อยากให้เพิ่มหมวดพลังงานทางเลือกครับ

ยอด:
ส่วนตัวนะครับ ผมว่า น่าจะมีปัญหาเรื่องของ ขนาดตัวอักษร ที่เล็ก และลักษณะของการจัดว่าง  ทำให้ดูยาก และไม่สบายตา 

เมื่อเทียบกับกระดานอันเก่า  ทั้งหมดนี้เป็นขอเสนอแนะนะครับ  คงไม่ทำให้หมดกำลังใจ อย่างไรก็เป็นแฟนweb นี้เสมอ

vwthai:

--- อ้างจาก: sahatsawat ที่ เมษายน 19, 2012, 05:36:47 pm ---ตรงคำว่าใหม่จะเป็นกากบาทสีแดง แต่บางครั้งก็ไม่มีอะไรเลย(ทั้งคำว่าใหม่และกากบาท) ตอนที่ไม่มีอะไรเลยผมว่าดูโล่งตาดีครับ เป็นความคิดเห็นส่วนตัวนะครับ

ตรงช่อง "เปลี่ยนสี แบบตัวอักษร ขนาดตัว" ตัวอักษรจะแสดงไม่เต็มตัวครับ  ขอบคุณครับ :D

--- End quote ---

ตัวหนังสือ ตอนนี้ ผมปรับให้ใหญ่ ขึ้นแล้วครับ

ส่วน คำว่าใหม่ที่มี กากบาทและ ตัวหนังสือแสดงล้นช่องนั้น ผมเดาว่าน่าจะเป็นเพราะ internet connection ครับ คือยังดึงข้อมุล หน้าเว็บมายังไม่หมด ครับ อาจจะเกิดขึ้นเืมื่อมีปัญหาเกี่ยวกับอินเตอร์เนต ครับ

vwthai:

--- อ้างจาก: hs0xbm ที่ เมษายน 19, 2012, 09:29:45 pm ---ผมใช้งานบนเครื่อง pc ไม่ได้ครับ คือขณะที่ลิค์มา  web ใหม่แห่งนี้ nod32 มันขึ้น Access denied รายละเอียดจะแจ้งว่า web page นี้อันตราย

ขณะที่ใช้งานอยู่นี้ผมใช้  tablet andriod ก็ไม่พบปัญหาใด ๆ 

ขอบคุณครับ
สมชัย

--- End quote ---

ลองเข้าผ่าน

vwthai.co.cc

ดูครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

ตอบ

Go to full version