• ยินดีต้อนรับ, บุคคลทั่วไป

• กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก.

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ผู้เขียน หัวข้อ: กระจกหลังซ้ายขวา B4 ถ้าเปิดจากปุ่มกดตรงคอนโซลหน้ามันจะลงไม่สุดหรือครับ  (อ่าน 547 ครั้ง)

B4

• บุคคลทั่วไป
    คือถ้านั่งด้านหลัง กดเปิดกระจกต้วยปุ่มตรงที่วางแขนตรงประตูจะขึ้นสุดลงสุดเป็นปกติ แต่ถ้าเปิดจากปุ่มตรงคอนโซลหน้า กระจกจะลงไม่สุดครับ เหลืออยู่ประมาณ 1 ใน 5 ได้ ไม่ทราบผิดปกติมั้ยครับ ถ้าผิดปกติ อะไรเสียครับ
    [ 10 มี.ค. 2012 , 14:05:40 น

เด็กโฟล์ค

ของผมก็เป็น ไม่น่าผิดปกติอะไร แต่ผมไม่เคยลองไปนั่งหลังแล้วกดเลย ไม่รู้ว่ามันลงได้สุด พรุ่งนี้จะลองดู คิดว่ามันลงได้แค่นี้มาตลอดเพราะไม่เคยได้ไปนั่งเบาะหลังเลยสำหรับรถคันนี้ ขับเองตลอด
    11 มี.ค. 2012 , 04:03:16 น

พต passat b4

กดตรงไหนมันก็ขึ้นลงเท่านั้นแหล่ะ
    11 มี.ค. 2012 , 10:34:58 น

B4

เป็นอย่างที่คุณ พด บอกจริง ๆ ครับ ผมพลาดเอง เพราะปกติก็ไม่ค่อยได้ใช้กระจกหลัง

สรุปคือไม่ว่ากดจากตรงไหน กระจกหลังมันจะลงไม่สุดน่ะครับ

พอดีซื้อรถมือสองมาเราก็ไม่เคยรู้เรื่องนี้

11 มี.ค. 2012 , 12:08:27 น

b4-293

มันออกแบบมาเพื่อป้องกันไม่ให้เด็กตกครับ ไม่ต้องกังวล
    17 มี.ค. 2012 , 16:17:05 น