• ยินดีต้อนรับ, บุคคลทั่วไป

• กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก.

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ผู้เขียน หัวข้อ: ไม่ทราบว่าซ่อม gear ที่อู่ไหนครับผม  (อ่าน 350 ครั้ง)

บังครับ -

• บุคคลทั่วไป
    ขอขอบคุณ คุณบินหลามากครับ แต่ไม่ทราบว่าซ่อม gear ที่อู่ไหนครับผม มีเบอรEทรติดต่อไหมครับ  ร้านอยู่ที่ไหนครับ   ขอบคุณมากนะครับ
    [ 1 ส.ค. 2545 , 14:49:23 น

บินหลา

• บุคคลทั่วไป
    RE: ไม่ทราบว่าซ่อม gear ที่อู่ไหนครับผม
    « ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 01, 1998, 09:56:35 am »
    ขอโทษที่ตอบช้าครับ...ไม่ทราบว่าถามผม เลยเปิดข้ามมาข้ามไป ไม่ได้ดู....ผมทำที่อู่ช่างสมนึกที่เดิมเรียกอู่พรานนกครับ แต่ตอนนี้ไม่ได้อยู่ที่พรานนกหรอกครับ อู่อยู่ที่ถนน ตลิ่งชัน - สุพรรณบุรี ถ้าคุณมาจากถนนปิ่นเกล้า เมื่อมาถึงแยกที่เลียวขวาไปบางบัวทอง คุณเลี้ยววงแหวนแล้ว ข้างหน้าโน้นเป็นบางใหญEแต่ตรงนี้เป็นตลิ่งชันต้นถนนนะครับ  จะมีหมู่บ้านโกลเด้นแลนดE่อนซ้ายมืออย่างเดียว เลยไปนิดเดียวก่อนจะถึงหมู่บ้านชวนชื่น ซ้ายมือจะมีพื้นที่ขายต้นไม้กว้างๆอยูEอู่จะอยู่ถัดจากร้านขายต้นไม้ประมาณ 100 เมตร มองจากถนนใหญ่ก็เห็นรถโฟลEจอดอยู่หลายๆคัน เข้าซอยตงข้างตึก หรือร้านต้นไม้ก็ไดEเขาพี่น้องกัน หาไม่ยากหรอกครับ เบอรEทรผมจะค้นให้นะครับขอผมรีบตอบก่อน เดีEวคุณเสียนำใจ แต่เขาทำช้านะครับ...ราคาที่ผมบอก หรือยังไงที่คุณสุนทรท่าข้ามราคาก็ประมาณนี้เช่นกัน แต่ผมไม่เคยทำกับเขา
    ยังไงอู่ช่างสมนึกพรานนกผมจะหาให้นะครับ.

4 ส.ค. 2545 , 18:47:32 น